Skip to main content
President Cup
ศุกร์ 15:30
เปอร์ซิบ บันดุง
พีเอสเอ็ม มากัสซาร์
National League
ศุกร์ 17:00
Ulsan Citize
Daegu II
S. League
ศุกร์ 18:45
เกย์ลัง อินเตอร์เนชั่นแนล
ตันจง ปาร์คเกอร์
S. League
ศุกร์ 19:15
บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม
ฮั่วกัง ยูไนเต็ด
President Cup
ศุกร์ 19:30
บอร์เนียว
เปอร์ซิส โซโล
Aff Championship U19
ศุกร์ 19:30
ไทยแลนด์ U19
สิงคโปร์ U19
กระชับมิตรสโมสร
ศุกร์ 20:00
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
โอลิมเปียกอส
FA Cup
ศุกร์ 20:00
เตรังกานู
เซลังงอร์
Euro U19
ศุกร์ 21:30
เดนมาร์ก U19
ฝรั่งเศส U19
Virsliga
ศุกร์ 22:00
ริกา
FS Jelgava
บัลแกเรีย Parva Liga
ศุกร์ 22:45
เชอร์โน โมเร่
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
เช็ก 2. Liga FNL
ศุกร์ 23:00
โอปาวา
กราฟฟิน วลาซิม
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า
ศุกร์ 23:00
เอจีเอฟ อาร์ฮุส
มิดทิลแลนด์
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
ศุกร์ 23:00
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
พุสช่า นีโพโลมิซ
ลีกา 1 โปแลนด์
ศุกร์ 23:00
Polonia Warszawa
Znicz Pruszków
โรมาเนีย ลีกา1
ศุกร์ 23:00
โปลิเทคนิก้า อายซี่
โบโตซานี
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก
เสาร์ 00:00
สปาร์ตาปราก
ปาร์ดูบีตเซ
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
เสาร์ 00:00
B 93
โคลดิ้ง
เสาร์ 00:00
ฮวิโดฟ
โคเก้
เสาร์ 00:00
เวนด์ซิสเซล
โรสกิลด์
ลิทัวเนีย เอ ลีก้า
เสาร์ 00:00
Džiugas Telšiai
เฮเจลแมนน์ ลิทวน
นอร์เวย์ Eliteserien
เสาร์ 00:00
โบโด กลิมท์
อ็อดด์
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
เสาร์ 00:00
ราดนิคกี้ 1923
Železničar Pančevo
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
เสาร์ 00:00
ซิริอุส
มัลโม่
Euro U19
เสาร์ 01:00
ตุรกี U19
สเปน U19
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า
เสาร์ 01:00
นอร์ดเจลแลนด์
อัลบอร์ก บีเค
เปรู ดิวิชั่น 1
เสาร์ 01:00
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
เรอัล การ์ซิลาโซ่
บัลแกเรีย Parva Liga
เสาร์ 01:15
Levski Krumovgrad
สลาเวีย โซเฟีย
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
เสาร์ 01:15
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
Primorje
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
เสาร์ 01:30
สลาสค์ วรอคลาวน์
เลเชีย กอเดนซ์
โรมาเนีย ลีกา1
เสาร์ 02:00
Unirea Slobozia
สเตอัว บูคาเรสต์
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
เสาร์ 02:00
นาเปรดัก ครูเซวัค
ปาร์ติซาน เบลเกรด
โคลัมเบีย Torneo Aguila
เสาร์ 03:00
Internacional Palmira
Real Cartagena
เปรู ดิวิชั่น 1
เสาร์ 03:15
สปอร์ต ฮวนคาโย่
เดปอร์ติโว การ์ซิลาโซ่
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
เสาร์ 05:00
เบลกราโน่
ริเอสตรา
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
เสาร์ 05:00
แจ็คคัวเรส ดิ กอร์โดบา
ปาตริโอตาส
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
เสาร์ 05:00
ดีเฟนเซอร์
ริเวอร์เพลท
Division 1
เสาร์ 05:30
นาซิอองนาล อซุนซิยง
Sportivo Trinidense
Concacaf Championship U20
เสาร์ 09:00
สหรัฐอเมริกา U20
จาไมกา U20
เกาหลีใต้ เคลีก คลาสสิก
เสาร์ 17:00
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์
อุลซาน ฮุนได
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
เสาร์ 17:00
อูราวะ เรด ไดมอนส์
คอนซาโดล ซัปโปโร
เสาร์ 17:00
กัมบะ โอซาก้า
โชนัน เบลมาเร่
เสาร์ 17:00
วิสเซล โกเบ
นาโงย่า แกรมปัส