Skip to main content
อินโดนีเซีย ซูเปอร์ลีก
เสาร์ 19:00
บาหลี ยูไนเต็ด
บอร์เนียว
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก
เสาร์ 19:15
ซาบาห์
Kuching FA
เวียดนาม วีลีก
เสาร์ 19:15
โฮจิมินห์ ซิตี้
ฮหว่าง อัญ ซาลาย
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
เสาร์ 19:30
ครีฟบาส
มินาจ
เสาร์ 19:30
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
โคลอส โควาลิฟคา
เสาร์ 19:30
รุกห์ วินนีกี้
ดินาโม เคียฟ
เสาร์ 19:30
Polessya
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า
เสาร์ 20:00
ฮวิโดฟ
ลิงบี้
เสาร์ 20:00
แรนเดอร์ส
เวเจิล
เสาร์ 20:00
วีบรอก
โอเดนเซ่
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
เสาร์ 20:00
ฟาติห์ คารากุมรุค
ซัมซั่นสปอร์
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
เสาร์ 20:30
ครีลย่า โซเวียตอฟ
FK Nizjni Novgorod
เสาร์ 20:30
ซีเอสเคเอ มอสโก
อูราล
เสาร์ 20:30
รูบิน คาซาน
พีเอฟซี โซชิ
เสาร์ 20:30
บัลติก้า
โลโคโมทีฟ มอสโก
เสาร์ 20:30
โอเรนเบิร์ก
สปาร์ตัก มอสโก
เสาร์ 20:30
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
รอสตอฟ
เสาร์ 20:30
คราซ์โนดาร์
ดินาโม มอสโก
เอฟเอ คัพ อังกฤษ
เสาร์ 21:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา
เสาร์ 21:00
เอชเจเค เฮลซิงกิ
อิลเวส
สก็อตติช คัพ
เสาร์ 21:00
เซลติก
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
เสาร์ 21:00
GAIS โกเตนเบิร์ก
ฮัคเค่น
ลาลีกา สเปน
เสาร์ 21:15
เรอัล โซเซียดาด
แอตเลติโก มาดริด
Eredivisie Playoffs
เสาร์ 21:30
เอ็มเมน
เอ็นเอซี เบรด้า
Fortuna Liga Play-offs
เสาร์ 21:30
Zemplín Michalovce
Petržalka akadémia
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก
เสาร์ 22:00
เนฟท์ชิ บาคู
ซาบาห์
โครเอเชีย 1. HNL
เสาร์ 22:00
วาราซดิน
โอซีเยค
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
เสาร์ 22:00
El Daklyeh
เอล โมคาวลูน
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
เสาร์ 22:30
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
วอร์ต้า พอซแนน
เสาร์ 22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
ซาเกลบี้ ลูบิน
เสาร์ 22:30
รากุฟ เชนสโตโควา
สลาสค์ วรอคลาวน์
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
เสาร์ 22:30
มอลล์บี้
เยอร์การ์เด้น
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
เสาร์ 22:30
Miramar Misiones
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
เอเอฟซี แชมเปียนส์ลีก
เสาร์ 23:00
อัล ไอน์
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก (หญิง)
เสาร์ 23:00
บาร์เซโลน่า (หญิง)
ลียง (หญิง)
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก
เสาร์ 23:00
ยาบโลเนช
ซลิน
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
เสาร์ 23:00
ยูเวนตุส
มอนซ่า
นอร์เวย์ Eliteserien
เสาร์ 23:00
เฟรดริกซ์สตรัด
ทรอมโซ่
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
เสาร์ 23:00
ปาร์ติซาน เบลเกรด
ราดนิคกี้ 1923
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
เสาร์ 23:00
ชีวาสสปอร์
เคย์เซริสปอร์
ลาลีกา สเปน
เสาร์ 23:30
อัลเมเรีย
คาดิส
เสาร์ 23:30
ราโย บาเยกาโน
แอธเลติก บิลเบา
พรีเมร่า ชิลี
เสาร์ 23:30
ฮัวชิปาโต้
เอฟเวอร์ตัน เด วีน่า เดล มาร์
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
อาทิตย์ 00:00
เรดสตาร์ เบลเกรด
คูการิค
อาทิตย์ 00:00
วอจ์โวดิน่า
มลาดอสท์ ลูกานี่
โครเอเชีย 1. HNL
อาทิตย์ 00:10
โลโคโมติวา ซาเกร็บ
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
บัลแกเรีย Parva Liga
อาทิตย์ 00:30
เอฟซี ฮีบาร์
เอเทอร์ เวลิคอ เทอร์นอวอ
อาทิตย์ 00:30
โลโคโมทีฟ โซเฟีย 1929
OFK พีริน
อาทิตย์ 00:30
โบเตฟ วราตซา
เบโร่
Greek Cup
อาทิตย์ 00:30
พานาธิไนกอส
อาริส
เดเอฟเบ-โพคาล เยอรมัน
อาทิตย์ 01:00
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
Eredivisie Playoffs
อาทิตย์ 01:00
เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์
เดน ฮาก
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
อาทิตย์ 01:00
อาร์เจนติโนส จูเนียร์
ริเวอร์เพลท
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
อาทิตย์ 01:00
ลิเวอร์พูล (อุรุกวัย)
แรมปรา จูเนียร์
เบลเยี่ยม โปรลีก
อาทิตย์ 01:30
KAA เก้นท์
แซงต์ ทรุยด็อง
อาทิตย์ 01:30
เมเชเลน
สตองดาร์ด ลีแอช
เซเรียบี อิตาลี
อาทิตย์ 01:30
เครโมเนเซ่
Catanzaro
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
อาทิตย์ 01:30
ลูกาโน่
เซอร์เวตต์
อาทิตย์ 01:30
เซนต์ กัลเลน
ซูริค
อาทิตย์ 01:30
ยัง บอยส์ เบิร์น
วินเตอร์ทูร์
Primeira Liga - Play-offs
อาทิตย์ 01:45
ปอร์ติโมเนนเซ่
AVS
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
อาทิตย์ 01:45
เอซี มิลาน
ซาแลร์นิตาน่า
ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ โบลิเวีย
อาทิตย์ 02:00
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด วินโต้
ออโรร่า
กุปเดอฟร็องส์ ฝรั่งเศส
อาทิตย์ 02:00
โอลิมปิก ลียง
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
ลาลีกา สเปน
อาทิตย์ 02:00
เรอัล มาดริด
เรอัล เบติส
พรีเมร่า ชิลี
อาทิตย์ 02:00
เดปอร์เตส อิกิเก้
โคโล โคโล่
เปรู ดิวิชั่น 1
อาทิตย์ 03:00
เดปอร์ติโว การ์ซิลาโซ่
FBC เมลการ์
อาทิตย์ 03:00
Comerciantes Unidos
สปอร์ติ้ง คริสตัล
อาทิตย์ 03:00
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
Los Chankas
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
อาทิตย์ 03:30
โกดอย ครูซ
ซาน ลอเรนโซ่
อาทิตย์ 03:30
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
อาทิตย์ 04:00
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
ดานูบิโอ
ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ โบลิเวีย
อาทิตย์ 04:30
โบลิวาร์
ซานตาครูซ
พรีเมร่า ชิลี
อาทิตย์ 04:30
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
โคเบรลัว
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
อาทิตย์ 04:30
เฮอมานอส คอลเมนาเรส
เมโทรโปลิตานอส
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
อาทิตย์ 05:00
เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า
มิลเลียนนาริออส
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
อาทิตย์ 06:00
โบคา จูเนียร์ส
ทัลเลเรส กอร์โดบา
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
อาทิตย์ 06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
ลอส แอนเจลิส เอฟซี
อาทิตย์ 06:30
ชาร์ลอตต์
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
อาทิตย์ 06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
ชิคาโก ไฟร์
อาทิตย์ 06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
แนชวิลล์
อาทิตย์ 06:30
นิวอิงแลนด์
นิวยอร์ก ซิตี้
อาทิตย์ 06:30
ออร์แลนโด ซิตี้
โคลัมบัส ครูว์
อาทิตย์ 06:30
โตรอนโต้
ซินซินแนติ
บราซิล เซเรีย บี
อาทิตย์ 07:00
กัวรานี
Paysandu
พรีเมร่า ชิลี
อาทิตย์ 07:00
โอ ฮิกกิ้นส์
โคเบรซอล
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
อาทิตย์ 07:30
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
อัตเลติโก บูคารามังก้า
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
อาทิตย์ 07:30
ดัลลัส
รีล ซอลต์ เลค
อาทิตย์ 07:30
เซนต์หลุยส์ ซิตี้
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
เอกวาดอร์ ลีก้าโปร
อาทิตย์ 08:00
LDU กีโต้
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า กีโต
อาทิตย์ 08:00
เดลฟิน
ออกาส
อาทิตย์ 08:00
Macará
อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่
อาทิตย์ 08:00
บาร์เซโลน่า เอสซี
เทคนิโก
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
อาทิตย์ 08:30
โคโลราโด ราปิดส์
มินนิโซตา ยูไนเต็ด
USA ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
อาทิตย์ 09:00
ซาคราเมนโต รีพับบลิค
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน
อาทิตย์ 09:00
ออเรนจ์ คันทรี
ลูดูน ยูไนเต็ด
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
อาทิตย์ 09:30
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
อินเตอร์ ไมอามี
อาทิตย์ 09:30
แอลเอ กาแลกซี่
ฮุสตัน ไดนาโม
อาทิตย์ 09:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้
อาทิตย์ 09:30
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
ออสติน
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
อาทิตย์ 12:00
เวกัลตะ เซนได
ฟาเจียโน โอคายามา
อาทิตย์ 12:00
เบลาบลิตซ์ อากิตะ
เธสปา คูซัทสึ
อาทิตย์ 12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
อาทิตย์ 12:00
Roasso Kumamoto
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
อาทิตย์ 12:00
โออิตะ ตรินิต้า
เรโนฟา ยามากุชิ
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
อาทิตย์ 12:00
วิสเซล โกเบ
โตเกียว เวอร์ดี้
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
อาทิตย์ 13:00
เซเรโซ โอซาก้า
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
อาทิตย์ 13:00
เอฟซี โตเกียว
กัมบะ โอซาก้า
อาทิตย์ 13:00
นาโงย่า แกรมปัส
เกียวโต แซงก้า
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
อาทิตย์ 14:00
อูราวะ เรด ไดมอนส์
มาชิดา เซลเวีย
เกาหลีใต้ เคลีก คลาสสิก
อาทิตย์ 14:30
แดกู
แกงวัน เอฟซี
เกาหลีใต้ เคลีก 2
อาทิตย์ 14:30
Cheongju
กยองนัม
อาทิตย์ 14:30
อันยาง
ชุนนัม ดรากอนส์
ไชน่า ลีก วัน
อาทิตย์ 14:30
Dalian Zhixing
Chongqing Tongliang Long
เกาหลีใต้ เคลีก คลาสสิก
อาทิตย์ 17:00
เจจู ยูไนเต็ด
ซูวอน
เกาหลีใต้ เคลีก 2
อาทิตย์ 17:00
ซองนัม
Cheonan City
ไชนีสซูเปอร์ลีก
อาทิตย์ 17:00
เสฉวน
เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว
ไทยลีก
อาทิตย์ 18:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
โปลิศ เทโร เอฟซี
อาทิตย์ 18:00
การท่าเรือ เอฟซี
นครปฐม ยูไนเต็ด
อาทิตย์ 18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
อาทิตย์ 18:00
ชลบุรี เอฟซี
ตราด เอฟซี
อาทิตย์ 18:00
สุโขทัย เอฟซี
ลำพูน วอริเออร์
อาทิตย์ 18:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
เมืองทอง ยูไนเต็ด
อาทิตย์ 18:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
พีที​ ประจวบ​ เอฟซี​
อาทิตย์ 18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
อุทัยธานี เอฟซี
สกอตแลนด์ แชมป์ชิพ เพลย์ออฟ
อาทิตย์ 18:00
รอสส์ เคาน์ตี้
เรธ โรเวอร์ส
ไชนีสซูเปอร์ลีก
อาทิตย์ 18:00
Qingdao Hainiu
เทียนจิน เทนด้า
อาทิตย์ 18:00
ปักกิ่ง กั๋วอัน
หนันท่ง ฉื่อยัน
อินโดนีเซีย ซูเปอร์ลีก
อาทิตย์ 19:00
เปอร์ซิบ บันดุง
มาดูร่า ยูไนเต็ด
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
อาทิตย์ 23:00
อตาลันต้า
โตริโน่
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
จันทร์ 01:45
เวโรน่า
อินเตอร์ มิลาน
ลาลีกา สเปน
จันทร์ 02:00
เซบีย่า
บาร์เซโลน่า