Skip to main content
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
พุธ 05:00
ปอร์ตูกัวซ่า
ปาเลสติโน่
โคลัมเบีย Torneo Aguila
พุธ 05:00
คูคูต้า เดปอร์ติโว
Boca Juniors de Cali
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
พุธ 05:30
อาร์เจนติโนส จูเนียร์
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
พุธ 06:00
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
เซ็นทรัล กอร์โดบา
บราซิล คัพ
พุธ 06:00
Nova Venécia
โบตาโฟโก เอสพี
โคลัมเบีย Torneo Aguila
พุธ 06:00
ยูเนียน แมกดาเลนา
Barranquilla
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
พุธ 07:30
ริโอเนโกร อากีลาส
บรากันติโน้
พุธ 07:30
อัลเวย์ เร้ดดี้
สปอร์ติ้ง คริสตัล
CONCACAF Champions League
พุธ 08:00
เซนต์หลุยส์ ซิตี้
ฮุสตัน ไดนาโม
CONCACAF Champions League
พุธ 10:00
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
เอเอฟซี แชมเปียนส์ลีก
พุธ 16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
อุลซาน ฮุนได
เอเอฟซี แชมเปียนส์ลีก
พุธ 18:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
แบงค็อก ยูไนเต็ด
เอเอฟซี แชมเปียนส์ลีก
พุธ 23:00
อัล ไอน์
นาซาฟ
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
พฤหัส 00:00
KAA เก้นท์
มัคคาบี้ ไฮฟา
Greek Cup
พฤหัส 00:00
พานาธิไนกอส
พีเอโอเค ซาโลนิก้า
โบโตล่า โมร็อกโก
พฤหัส 00:00
ฟุส ราบัต
โมเกร็บ เตโตอัน
Serie C: Girone A
พฤหัส 00:30
Pro Sesto
อเลสซานเดรีย
เอเอฟซี แชมเปียนส์ลีก
พฤหัส 01:00
อัล นาเซอร์
อัล ไฟฮา
ลีกาโปร โปรตุเกส
พฤหัส 01:00
เฟยเรนเซ่
อคาเดมิโค วิสุ
เยอรมัน ลีกา 3
พฤหัส 01:00
วิคตอเรีย โคโลญจน์
ซาร์บรูกเคน
บราซิล คัพ
พฤหัส 01:30
เรียล เอฟซี
São Raimundo RR
ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ โบลิเวีย
พฤหัส 02:00
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด วินโต้
กวาบิร่า
บราซิล คัพ
พฤหัส 02:00
Ríver
Ypiranga Erechim
โบโตล่า โมร็อกโก
พฤหัส 02:00
SCC โมฮัมเมเดีย
โอลิมปิก ซาฟี่
บราซิล คัพ
พฤหัส 02:30
Manauara
Retrô
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
พฤหัส 02:30
ลิเวอร์พูล
ลูตัน ทาวน์
ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก
พฤหัส 03:00
ปอร์โต้
อาร์เซนอล
พฤหัส 03:00
นาโปลี
บาร์เซโลน่า
EFL Trophy
พฤหัส 03:00
แบรดฟอร์ด ซิตี้
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
Copa Argentina
พฤหัส 03:10
ติเกร
ชาคาริตา จูเนียร์ส
โคลัมเบีย Torneo Aguila
พฤหัส 04:00
Internacional Palmira
Leones FC
ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ โบลิเวีย
พฤหัส 05:00
Gualberto Villarroel SJ
วิลสเตอร์มันน์
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
พฤหัส 05:00
อคาเดเมีย พอร์โต้ คาเบลโล
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
บราซิล คัพ
พฤหัส 05:15
Sousa
ครูไซโร่
บราซิล คัพ
พฤหัส 05:30
Audax Rio
Portuguesa RJ
พฤหัส 05:30
Treze
เอบีซี อาร์เอ็น
พฤหัส 05:30
Anápolis
ทอมเบนเซ่
พฤหัส 05:30
Itabaiana
บราซิลเลียนเซ่
บราซิล คัพ
พฤหัส 06:00
Moto Club MA
บาเฮีย
บราซิล คัพ
พฤหัส 06:30
Costa Rica - MS
อเมริกา อาร์เอ็น
พฤหัส 06:30
Capital FC
Tocantinópolis
พฤหัส 06:30
Independente AP
Amazonas
พฤหัส 06:30
São Luiz
อิทัวโน่
ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ โบลิเวีย
พฤหัส 07:00
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
โบลิวาร์
Copa Argentina
พฤหัส 07:10
เบเลซ ซาร์สฟิลด์
Sportivo Las Parejas
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
พฤหัส 07:30
นาซิอองนาล อซุนซิยง
อัตเลติโก นาซิอองนาล
พฤหัส 07:30
ออโรร่า
โบตาโฟโก้
บราซิล คัพ
พฤหัส 07:30
Real Noroeste
กูยาบา
พฤหัส 07:30
União Rondonópolis
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
พฤหัส 07:30
Rio Branco
CRB แม็คซิโอ
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
พฤหัส 07:45
ซานตา เฟ่
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
CONCACAF Champions League
พฤหัส 08:00
อินดิเพนเดนเต้
นิวอิงแลนด์
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
พฤหัส 08:00
โตลูก้า
ซานโตส ลากูน่า
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
พฤหัส 08:00
อินเตอร์ ไมอามี
รีล ซอลต์ เลค
CONCACAF Champions League
พฤหัส 10:00
คาวัลรี
ออร์แลนโด ซิตี้
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
พฤหัส 10:00
คลับ ลีออน
ครูซ อาซูล
พฤหัส 10:00
คลับ อเมริกา
มาซัตลาน
Persian Gulf Pro League
พฤหัส 18:30
Havadar
Caspian Qazvin
Persian Gulf Pro League
พฤหัส 19:30
Sanat Naft
ฟูแลด
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
พฤหัส 21:00
เซลเย่
Rogaška